Hifadhi & Wekeza

Njia bora ya kuhifadhi Pesa na kupata riba

Dundiza hukusaidia kuacha matumizi ya kupita kiasi kwa kukuruhusu kuhifadhi na kuwekeza pesa ambazo ungekuwa kawaida kujaribiwa kutumia

Usalama wako ndio kipaumbele chetu

Dundiza hutumia viwango vya juu zaidi vya usalama wa mtandao
kuhakikisha kuwa habari yako inalindwa kabisa na udanganyifu

Kwanini Uchague Dundiza

HIfadhi

Inakusaidia kujiepusha na jaribu lisilo la lazima la kutoa pesa

Rahisi

Rahisi kutumia na kusonga na vile vile watumiaji wanaweza kuhifadhi kwa mikono au moja kwa moja

Uwazi

Uwazi na shughuli

Haraka

Uhamisho wa pesa niwaharaka sana kwa hivyo usiwe na wasiwasi kuhusu muda.

Njia tofauti za kuhifadhi na kusimamia pesa zako

Akiba za Muda

Watumiaji huhifadhi kiasi cha pesa kwa muda w na kupata riba ya kuhifadhi

Akiba zisizohamishika

Watumiaji huhifadhi pesa zao kwa muda wa siku 1,200, wakati wana uwezo wa kuendelea kuhifadhi

Akiba za Kundi

Watumiaji wanaweza kuhifadhi kutokana na lengo lao na marafiki, familia na wafanyikazi wenzake.

Akiba za Lengo

Watumiaji huhifadhi kadri ya uwezo wao kutimiza malengo yao haraka. Kifurushi hiki kinakusaidia kufikia malengo yako.

Inavyofanya Kazi

Fungua Akaunti

Jisajili kwa akaunti ya Dundiza iliyo na jina lako, barua pepe na nambari ya simu. Kwa usalama , tunathibitisha anwani yako ya barua pepe.

Unganisha Kadi yako ya ATM / Namba ya Pesa ya Mkononi

Kwa kutumia nambari yako ya Kadi ya ATM / nambari ya simu, tengeneza mpango wako wa kwanza wa kuhifadhi pesA kwa kubainisha ni kiasi gani unataka kuhifadhi, siku unayoanza na mara ngapi. Unaweza kuunda mipango ya ziada ya baadaye.

Tazama Akiba Yako Inavyokua!

Dundiza itashughulikia moja kwa moja na akiba yako yote tangu sasa. Tunaweka pesa yako kufanya kazi ili uweze kupata faida za ushindani kila siku. Benki yako itakuwa na wivu.

Pesa Yangu Nisalama


Dundiza ilitengenezwa na huduma za usalama wa kibenki . Mali zetu zinahifadhiwa na Benki ya Uwekezaji ya Tanzania (TIB) Corporate Bank Limited, benki kamili ya biashara inayomilikiwa na Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ambayo inakusudia kuwapa wateja wake na watumiaji safu nyingi za suluhisho la kifedha.

Usalama wa Daraja la Benki
Uthibitishaji wa mambo mawili
Mali chini ya Udhamini
award winning image

Ushuhuda


Maoni yako yanamaanisha kila kitu kwetu.

ONA ZAIDI

Imenisaidia sana hadi sasa. Dundiza imenisaidia sana katika nidhamu yangu ya kuokoa pesa kwasababu pesa hutolewa kutoka bila mimi kwenda benki au kuzunguka na pesa. Nzuri sana.

Joan MushiFrom Dar es Salaam, Tanzania

I used to feel too young to start setting money aside, with Dundiza I have realized it is never too early to get started with your savings. Dundiza is my coping mechanism to build up for an independent life.

Mana EdwardFrom Arusha, Tanzania